3 లక్షల లోపు మంచి కార్లు కొనాలనుకుంటే ఇవి ఒకసారి చూడండి

రోనా భయంతో ప్రజలు బస్సులు ఎక్కాలంటేనే భయపడుతున్నారు. ప్రయాణానికి సొంత వాహనం ఉండాలని ఆలోచిస్తున్నారు. అనేక మంది మధ్య తరగతి ప్రజలు తక్కువ ధరలో కారును కొనేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు. వీరి కోసం రూ. 3 లక్షలలోపు మార్కెట్లో లభ్యమయ్యే కార్ల వివరాలు.. జపాన్ ఆటోమొబైల్ తయారీ సంస్థ డాట్సన్ ఇటీవల తన చౌకైన హ్యాచ్‌బ్యాక్ కారు రెడి-గోను కొత్త బిఎస్ 6 ఇంజిన్‌తో అప్‌డేట్ చేసి మార్కెట్లోకి విడుదల చేసింది. ఈ కారులో, కంపెనీ కొత్త ఫ్రంట్ గ్రిల్‌తో పాటు మరికొన్ని మార్పులు చేసింది. ఇది మునుపటి మోడల్ కంటే అనేక విషయాల్లో మెరుగ్గా ఉంది. ఇది భారతదేశంలో అతి చౌకైన కారు. డాట్సన్ రెడి-గో ధర 2.83 లక్షల ఎక్స్ షోరూమ్‌గా నిర్ణయించారు ఈ కారు సాధారణంగా లీటరుకు 22 కిలోమీటర్ల వరకు మైలేజీని ఇస్తుంది.

రెనాల్ట్ క్విడ్ :
ఫ్రెంచ్ వాహనాల తయారీదారు రెనాల్ట్ కంపెనీ కొత్త ప్రమాణాల ప్రకారం బిఎస్ 6 ఇంజిన్‌తో ఈ కారును మార్కెట్లోకి విడుదల చేసింది. ఈ కారులో కంపెనీ అనేక భద్రతా లక్షణాలను కూడా కలిగి ఉంది. ఈ కారు ప్రారంభ ధర రూ .2.94 లక్షలు. ఈ కారు లీటరుకు 24 కిలోమీటర్ల వరకు మైలేజీని ఇస్తుంది.

మారుతీ సుజుకీ ఆల్టో:
ఈ కారు 16 సంవత్సరాలుగా భారత మార్కెట్లో మంచి ఆదరణ పొందుతోంది. ఈ కారులో 800 సీసీ సామర్థ్యం గల ఇంజిన్‌ను ఉపయోగించింది, ఈ కారులో యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్, ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్, స్పీడ్ అలర్ట్ సిస్టమ్, రియర్ పార్కింగ్ సెన్సార్ వంటి ఫీచర్లు ఉన్నాయి. ఈ కారు ధరను రూ .2.94 లక్షలు. లీటరుకు ఈ కారు 22 కిలోమీటర్ల వరకు మైలేజీని అందిస్తుంది.

Spread the love

Recommended For You

About the Author: manakodangalnews